Thắc mắc Bảng vàng thì vào đây^^

Discussion in 'Thắc mắc Bảng vàng' started by Tàn_Sát_Lệnh, Jun 20, 2013.

1. nightmare

nightmare New Member

Sao Bảo Ngọc không up bảng vàng lên trên Toppic số hàng ngày để anh em tiện theo dõi. Lúc đen có thể còn theo số người đang may mắn. Bảo Ngọc để Bảng vàng tách biệt với Toppic chốt số hàng ngày cũng không tiện theo dõi lăm. Nightmare xin góp ý vậy thôi. Chúc sức khỏe, thân chào.

OK...{TSL}

2. baongoc

baongoc <font color="#800080" size="2"><b>Chuyên Viên Tư V

Bổ sung cho bao ngoc đb 62 nha. thánks

OK...TSL

3. baongoc

baongoc <font color="#800080" size="2"><b>Chuyên Viên Tư V

hôm 5/9 miền bắc baongoc có đb: 93 sao ko thấy đưa vào BV

OK...TSL

4. ĐẢO HOÀNG SA

ĐẢO HOÀNG SA <font color="FFA07A" size="3"><b>VIP</b></font></b

MN em thông lô 4 ngày rồi nhá...Nhờ mod xem lại

Đã sửa lại cho bạn...Thanks!!!

5. huynhdieu

huynhdieu <font color="FFA07A" size="3"><b>VIP</b></font></b

Gởi vài lời cùng BQT
    -việc thắc mắc bảng vàng là điều tế nhị,vì khi thiếu sót mà mình thắc mắc hoài giống như cầu danh,nhưng khi đã có mà mình lại bị thiếu thì cũng bức rức...mà d/d mình cũng kg có bài post số nhiều mà vấn đề nầy cứ lập đi lập lại hoài BQT cũng nên xem xét lại.
    +ngày 10/09 MN thông ngày 6 tiếp ngày 11/09 win tiếp thì lại mất....thông...???
    +và đây không phải là lần đầu.
    +

6. HĐXSMB

HĐXSMB New Member

BQT...Xin tiếp thu ý kiến của bác sẽ xem lại việc này.
    Vì Miss xuannhu nhiều khi làm BV ko để ý mới xảy ra việc thiếu sót này,mong các thành viên thông cảm cho.
    Thanks^^

7. xuannhu

xuannhu New Member

admin cho e hỏi cái này nhé để e làm bv k bị sai...ví dụ đặc biệt 498 ..ngta ghi đầu đít là sao..tổng là sao..chạm là sao..admin cho e bít rõ ràng nhé vì k rành cho lắm..thanks..e of đây..mấy bửa nay e bận đi làm kiếm tiền nên k online dc..admin làm bv dùm e nhé..khi nào e rảnh e làm

Vào đây

8. huynhdieu

huynhdieu <font color="FFA07A" size="3"><b>VIP</b></font></b

Bảng vàng Miền Nam lại thiếu một ngày 21-09 ..nó nè !.... [h=2]long an day cac bac!!!!![/h]

Share This Page