Tài lộc Quán

Discussion in 'Giới thiệu - làm quen' started by sóng xanh, Jan 9, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. dudoanlo

dudoanlo New Member

Sò điệp nướng phô mai

2. dudoanlo

dudoanlo New Member

Chè chuối chưng

3. sóng xanh

sóng xanh New Member

hj thiệt hông ngờ vắng chủ quán mà khách tự phục vụ hết mình luôn ta! thank huynh nhju nha!

4. Lanhlung_Vip™

Lanhlung_Vip™ New Member

Muội ơi cho Huynh chai Vodka nào! Hic, Hôm qua uống nhiều say quá. Muội cho huynh chai để " Mã Hồi " nào. Uống mừng cho xosovui.com luôn chiến thắng nha.:77:

5. sóng xanh

sóng xanh New Member

THỬ RƯỢU NÀY NHA HUYNH

6. mtts

mtts New Member

ngon

cho e 1 xuất

7. tuanhpt69

tuanhpt69 Banned Users

Muội ơi..i..ii....! Muội lại bỏ Quán đi chơi với người iêu rồi ! Thôi để Huynh tự ph[SIZE=5]ục v[SIZE=5]ụ m[SIZE=5]ình v[SIZE=5]ậy ! L[SIZE=5]àm ch[SIZE=5]út M[SIZE=5]ực x[SIZE=5]ào v[SIZE=5]à [SIZE=5]u[SIZE=5]ống r[SIZE=5]ư[SIZE=5]ợu Black ch[SIZE=5]ờ Ku [SIZE=5]Đ[SIZE=5]ồng Ph[SIZE=5]át l[SIZE=5]ộc v[SIZE=5]ậy [SIZE=5]!

[/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE]
    [​IMG][​IMG][SIZE=5][SIZE=5][SIZE=5][SIZE=5][SIZE=5][SIZE=5][SIZE=5][SIZE=5][SIZE=5][SIZE=5][SIZE=5][SIZE=5][SIZE=5][SIZE=5][SIZE=5][SIZE=5][SIZE=5][SIZE=5][SIZE=5][SIZE=5]
    [/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE]

8. sóng xanh

sóng xanh New Member

hjhj mới đùa chút xíu mà huynh vip đã chạy mất dép rùi sao:99:

BIGWIN NHA CẢ NHÀ

9. Lonely River

Lonely River New Member

Hắn chết rồi Muội ạ. Hắn gửi lời chúc tốt lành nhất tới Muội và toàn thể Ace xosovui.com. Chúc cho Tài Lộc Quán của Muội sẽ luôn phát đạt.

10. sóng xanh

sóng xanh New Member

Thôi nha huynh đừng đùa như vậy nhé! muội hông thích đâu!nào cùng nâng ly mừng 4 rum nay big win
    :0290::0290::0290::0290:
    :77::77::77::77:
    :77::77::77:
    :77::77:
    :77:

11. TrangAnh

TrangAnh New Member

con quạ đen nài zam trốn vô đây nhậu rùi nói linh tjnh thế hả :argue1: cho tỉnh nha quạ :127:

12. sóng xanh

sóng xanh New Member

hj muội chúc mừng các pro
    zandoi tuanhpt69 locked lanhlung_vip
    nay win to ghê hén !
    cố gắng phát huy phong độ cho muội ké lộc nha
    vào quán muội lai rai
    không say không về nhé!

gỏi bưởi tôm thịt
    tôm nướng tỏi

[​IMG][​IMG]
    :SinhVienIT.NET---25
    :77::77::77:
    :77:
    chúc mừng chiến thắng

13. Locked

Locked Guest

ken lạnh lắm
    phải chăng là mấy chai vodka men nhỷ?

14. Lanhlung_Vip™

Lanhlung_Vip™ New Member

Say rồi không về nổi thì tính sao Muội? ợ lại với Muội nha :99:

15. 113

113 <font color="#800080" size="2"><b>TIPSTER</b></fon

không có mình còn dành giựt cả em gái cơ đấy :56::56::56::56::56:

16. sóng xanh

sóng xanh New Member

Qùa miền Nam

Nay muội gởi chút quà miền Nam,
    hông biết miền bắc có hông cả nhà ?

Bánh pía đặc sản sóc trăng
    Mắm đặc sản Châu Đốc An Giang
    Mắm Thái
    khô cá lóc
    Rượu dừa bến tre

17. sóng xanh

sóng xanh New Member

18. sóng xanh

sóng xanh New Member

hay và ý nghĩa nè
    + Có một ngày em hỏi anh rằng "Anh yêu em hay yêu cuộc sống của mình", anh trả lời rằng "Anh yêu cuộc sống". Thế là em bước đi nhưng em không bao giờ biết rằng em chính là cuộc sống của đời anh.

+ Nếu anh là giọt nước mắt trong em,thì em sẽ khóc để anh lăn xuống chạm vào môi em . Nhưng nếu em là giọt nước mắt trong anh thì anh sẽ không bao giờ khóc bởi vì anh không muốn mất em.

+ Bạn có thể mất một phút để cảm thấy thích một người, một giờ để mà thương một người, một ngày để mà yêu một người. Nhưng phải mất cả đời để quên một người.

+ Chỉ cần có niềm tin thì không bao giờ có kết thúc hay tuyệt vọng. Bế tắc hay khởi đầu là do chính bạn.

+ Khi gặp thất bại không có nghĩa là từ bỏ mục đích sống mà càng phải hăng say nhiều hơn với hoài bão và ước mơ của mình.

Nếu ở gần một người mà bạn thấy thời gian trôi thật nhanh còn khi xa người đó bạn lại thấy thời gian trôi qua thật chậm thì bạn nên đem đồng hồ đi sửa.

(*)Yêu nhau không phải là nhìn nhau mà là cùng nhau nhìn về... cái xe dựng ở gốc cây kẻo nó chôm chỉa mất.

• Khi có con mèo đen đi qua trước mặt bạn thì điều đó có nghĩa là nó đang đi đâu đó.

• Xăng ..có thể cạn, lốp ...có thể mòn , nhưng số máy, số khung thì không bao giờ thay đổi

• Nếu bạn không mua được cái gì bạn bằng tiền, hãy tin rằng nó sẽ mua được bằng...nhiều tiền hơn

Hãy nhận một món quà đơn giản của anh vào mỗi buổi sáng, được bao bọc bởi sự chân thành, được buộc lại bằng sự quan tâm và được gắn vào với lời cầu xin cho em được bình yên và hạnh phúc mỗi ngày!

Khi nhìn lại một điều đau khổ … và em sợ nhìn về phía trước … Em hãy nhìn sang bên cạnh nơi mà anh luôn ở đó đợi em

Một ngày nào đó khi anh chết đi hoặc đi đâu đó thật xa, anh sẽ viết tên em lên tất cả những vì sao, để người người có thể ngước lên nhìn và hiểu rằng em có nghĩa với anh nhường nào

Anh viết tên em trên cát nhưng sóng biển cuốn trôi đi, anh viết tên em trên bầu trời nhưng gió thổi bay mất, nên anh viết tên em trong trái tim anh nơi mà nó sẽ ở mãi …

Trong thời khắc u ám nhất, khi mà em sợ hãi điều gì đó, hãy nhớ rằng anh luôn ở bên em. Anh không phải là thiên thần và anh không thể thay đổi được số mệnh của em nhưng anh sẽ làm mọi điều cho em bởi vì em là một phần của đời anh

19. Lanhlung_Vip™

Lanhlung_Vip™ New Member

Cho Huynh một Bom rượu loại có thể đốt cháy tất cả nhé Muội. Huynh cần đốt cháy bản thân mình để không còn gì để luyến tiếc. Cuộc sống này như vậy với Huynh là quá đủ rồi. Bỏ mặc tất cả những gì thuộc về thực tại, Bước sang bên kia thế giới có lẽ Huynh sẽ thấy lòng mình nhẹ nhõm hơn.

20. Lanhlung_Vip™

Lanhlung_Vip™ New Member

À, Muội nè! nhớ giúp Huynh việc Huynh nhờ Muội nhé. Thanks Muội.

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page