Loto bây giờ khác xưa nhiều quá anh em nhỉ?

Discussion in 'Xổ số miền bắc' started by khoagia, Mar 25, 2017.

Tags:
  1. khoagia

khoagia New Member

Không biết có anh em nào như tôi không, tuổi đời chưa được bao nhiêu nhưng tuổi nghề cũng có số có má chứ đùa. Cũng bắt đầu cái sự nghiệp cầm số tính lô ngót nghét trên chục năm đến giờ vẫn ngắm bảng số mỗi ngày, rằng thì cũng chưa già nhưng ham xem thời sự khung 6h15 không lệch hôm nào... Trước giờ quen rồi, ngày nào cũng như ngày nào, tranh thủ tý giờ nghỉ trưa mà có bao giờ nghỉ đâu, ăn vội ăn vàng bát cơm rồi chạy biến ra đầu ngõ làm cốc trà đá, cầm bảng số trên tay mà mí mắt cay cay, chơi thì cũng đủ trò, xanh chín có, mơ mộng cũng chơi, pp cũng chơi chẳng thiếu món nào. Chỉ biết là nó ngấm vào máu mình từ bao giờ, mỗi ngày mà không chốt 1 2 con là đêm về khó ngủ.

Thiên hạ cứ chê lô đề các thứ là không ra gì, coi cứ như tệ nạn ghê gớm lắm, nhưng mà chả hiểu, tất cả tại người hết. Chứ con số nó có biết gì đâu mà suốt ngày chửi nó. Không biết anh em thế nào chứ mình chẳng gắn liền với bao nhiêu thứ, đến nơi nào cũng quen thân với cô hàng nước hết, rồi bao nhiêu năm cũng chẳng sinh ra cơ số thằng anh em cùng chung niềm đam mê, có thằng giờ không chơi nữa rồi vẫn liên lạc bình thường, đâu phải thằng nào cũng lôi kéo mình này kia đâu, rồi thì chẳng kể hết được bao nhiêu kỷ niệm gắn chặt với nó.

Thế mà bây giờ thời thế đổi thay! 2017 rồi còn mấy ai ngày ngày chạy ra đầu ngõ, làm cốc trà đá, chốt hạ con lô nữa đâu, giờ người ta cũng chuyển sang chơi Việt Lót hết rồi, Xổ Số Online chứ cũng không cầm bảng, viết giấy ký tên gì nữa. Mà tôi cũng chuyển sang chơi online các bác ạ, cũng được thằng em dụ dỗ, dọa dẫm các kiểu, giới thiệu cho trang chơi lô đề r88vn.com. Rồi cũng vào chơi thử, đúng thời đại công nghệ thông tin có khác, cái gì cũng mang lên online được, thế người ta mới bảo xổ số truyền thống không cẩn thận là mấy tụi điện toán nó chiếm thị phần hết ngay. Cũng phải thôi, giờ công nghệ phát triển, chỉ cần vào website, đăng ký cái tài khoản, tiền thì chuyển qua tài khoản ngân hàng, tiện, không phải lịch kịch chạy đi chạy lại, ghi ghi chép chép, rồi lỡ có nổ nhiều nhiều thì cầm tiền về cũng nặng tay lắm, haha. Vào chơi thử thì nó cho ngay 180k, mới vọc vạch quất nhẹ ngày 60k thử, ngày đầu trắng tay, ngày thứ 2 xịt tiếp, ngày thứ 3 thì vớt vát được tý vốn, thế lại oánh tiếp. Được nhiều nhiều thì rút ra tài khoản, thua hết vốn thì lại gửi ít vào chơi tiếp. Mình chơi cũng nhẹ nhàng nên kệ thôi, vui là chính.

Dài dòng tý thôi, nhưng giờ lô đề khác ngày xưa thật rồi, xổ số truyền thống thì thay thế dần bởi xổ số điện toán, lô đề ngoài luồng thì chuyển sang online hết. Mình cũng theo xu hướng thôi, cũng hơi buồn tý vì cô cầm bảng giờ đổi thành trang web chẳng biết chém gió gì, anh em bạn bè thì cũng khó gặp nhau chém gió nhưng bù lại giờ các thanh niên toàn lên group facebook mà chém thôi, cũng tạm. Chán không có gì làm viết linh tinh kể nể đỡ nhạt mồm nhạt miệng, anh em nào mà thử online thì vào trang r88vn chơi với tôi nhé, đã test đảm bảo ngon, nhưng mình cũng chơi ít thôi vẫn thấy nó uy tín, anh em chơi sâu hơn thì không biết.

Link đăng ký cho anh em, hình như vẫn được tặng 180k chơi thử: https://tinyurl.com/dailyr88vn
    Ai thắc mắc gì thì cứ mật thư mình trao đổi [​IMG]=)

Share This Page