Lô hay đề ? Chọn cách nào

Discussion in 'Kinh nghiệm lô đề' started by xổ số vui, Jun 18, 2014.

1. xổ số vui

xổ số vui New Member

:78:

Last edited: Jun 18, 2014
  2. xổ số vui

xổ số vui New Member

Nguyễn Duy Thịnh

viết của bạn khá hay tuy nhiên bạn không xét đến bài toán xác suất với một chiến lược chơi lô đề . Chẳng hạn nếu ta giả định xác suất xuất hiện hai số cuối từ 00 đến 99 là bình đẳng nhau và nói chung khi quay 27 giải thì không quá 40 ngày số đuôi tận cùng xy xuất hiện lại. Khi đó người chơi có thể thực hiện theo chiến lược như sau:Chọn đuôi xy chưa xuất hiện trong 30 ngày và bắt đầu đầu tư với số lượng tiền tương ứng với các ngày thứ nhất thứ 2, thứ 3,... tương ứng là a, a, 2a, 2a, 3a, 3a, 4a, 4a, 4a, 5a, 5a,... Qui tắc đầu tư sao cho ngày đầu tiên trúng thưởng sẽ lớn hơn số tiền đã đầu tư. Tất nhiên đây là một chiến lược chơi để phản biện với tư duy của bạn, còn thực tế thì không hẳn như vậy. Vì cách sắp xếp các số vào lồng cầu cũng như cách quay cầu là xác suất có điều kiện. Do đó có rất nhiều cách nhận xét dãy số xuất hiện của những ngày trước để người ta lên chiến lược đánh cho các ngày kế tiếp mà không chọn con số lâu xuất hiện. Vấn đề thua lô đề thì đúng là khoảng trên 95% số người tham gia chơi thua nhưng không thể lí giải đơn giản và ngầy thơ như bạn được. Với một số người thông minh biết nhận xét các qui luật dãy số thì họ có thể thua vì lòng tham hoặc chính xác hơn chưa làm chủ bản thân để đầu tư với số tiền theo một chiến lược hợp lí. Dù sao thì lô đề cũng giống như đặt số quay rullet hoặc các hình thức cá độ khác. Nó chịu ảnh hưởng các vấn đề xác suất như bạn tính nhưng vẫn không thể tính hết yếu tố con người tiếp cận thông tin chọn thời điểm đầu tư với cách thức đầu tư

3. xổ số vui

xổ số vui New Member

DTC

Khi bạn đã oline và tìm đến "Lô, đề" trong google chắc chắn một điều bạn đã có dính dáng chut nào đó đến lô đề hoặc đã từng đau đầu về lô đề do bản thân hoặc người thân minh tạo nên. Mình thấy 2 bạn nói đều có lý do bảo vệ ý kiến của minh và đều đúng. Tôi cũng đã từng và hiện nay vẫn đang... . Vấn đề để duy trì tiếp tục hay bỏ phụ thuộc và cách suy nghĩ của bạn. Nếu bạn nghĩ là vận đỏ đen thì tốt nhất bạn hãy tình một lý do nào đó để quên đi và cố gắng làm sao để quên nó đi. Chẳng hạn khi bạn vô tình nhìn thấy 1 tờ 10 ngàn. 20 ngàn .. rơi ở đất thì bạn đừng lượm nó nữa. Nếu bạn lượm nó và bạn đã từng chơi lô đề thì thế nào bạn chẳng nhìn vào 2 số cuối hoặc đầu của dãy số se ri của đồng tiền đó và bạn thoáng nghĩ đến vấn đề gì nào. Đi uống trà đá ư. Hay nếu lượm được 10 ngàn thì phụ thêm 40, 90 ngàn nữa nhỉ. Hay chỉ có nó thôi thế nào thì cũng có một kết cục bi thảm. Điều may mắn bạn chi dùng có nó không nạp thêm vào 40k hoặc 90 k cho chẵn. vậy là mất một số công đáng kể. Thôi lần sau thì đừng lượm nữa để người khác lượm. Hix nhưng điều này thì chỉ có thàng lơ ngơ đá ống bơ mới để người khác lượm. Tôi đã từng và không nhận tiền của bạn tôi gửi đánh con này con kia và còn chêu đùa để tiền mua sữa cho các cháu. Nhưng trong khi tôi vẫn đang chiến đấu hàng ngày. Bạn có thể không tin tôi. nhưng xin đọc và suy nghĩ chút nhé.
    1. Xác định đánh lô, đề là một việc làm kinh tế (phải có vốn và đầu tư)
    2. Không có vận đỏ đen hay cầu số đẹp và cũng đừng bao giờ kết bất cứ một cón nào (00 ->99) các số có giá trị như nhau không được thiên vị số nào không được kiêng 13, 49, 53 ... và đại loại những số như thế.
    Đây là 2 điều cơ bản. Ngoài ra bạn phải có kế hoạch cụ thể cho việc chơi. (dựa vào lượng vốn của minh để tính lãi xuất sao cho phù hợp. Lãi xuất ngân hàng bình 1% nhiều nhiều và rất nhiều ngưởi, công ty.. vay ngân hàng về làm ăn vì họ làm và thu lời >1% vốn. Lãi trong nhân dân cho vay theo tháng từ 2% ->4% / tháng với mức này thắt lưng buộc bụng mua được xe máy, mua được đất và làm được nhà ống 2 -> tầng thỉ hết đời. Tiếp theo lãi xuất của hiệu cầm đồ và cho vay. tuy theo đối tượng và uy tín quan hệ nhưng là luật làm ăn thấp nhất cũng 1,5k/1triệu/1ngày tức theo tháng thi vào 4,5%. đến mức 10k/1triệu/1ngày tức vào 30%/tháng và còn có thể cao hơn thế. Bạn hãy khảo sát xem đúng như thế không. Và đây là mức lãi mình mong muốn đạt đến. Vậy đạt bằng cách nào có làm được không. Tôi khẳng định là làm được. Và vấn đề là cách làm thế nào đúng không.
    1. Lô.
    100 x21,6 - 27x80 =0. có rất nhiều và rất nhiều người tự chọn cho minh 1 vài số đến 20 số với giá 20. Bạn phải đi tìm lấy đây là việc khó và vất vả nhưng tôi đã nói từ trên rồi đó là điều số 1 phải xác định là việc làm kinh tế. Bạn so sánh với các hình thức bán hàng đa cấp hoặc các loại bảo hiểm thì bạn nhàn hơn nhiều.
    Nếu không có được người tự chọn cũng không sao. Bạn chọn lấy. 5s ->20s và số còn lại bạn đi gõ cửa các ông chủ nhân cho bạn với giá 21,7 hoặc 21,8. tôi khẳng định 21,8 thi có rất nhiều và rất nhiều. cách chọn như sau. cầu http://xosovui.com chọn cầu max và đã gẫy cầu (it nhất đã có 4 số). Lô rơi nếu chẳng may rơi vào đầu bạn thì mai bạn xúc tiếp ý là nếu đã bị thì bỏ nó đến khi nào chỉ mình nó có lãi mới thôi. (nếu bạn đánh 1 cặp lô trong vòng vài ngày bạn thua là chắc) 2 số nữa nhé.... và còn rất nhiều ...
    2. Đề
    Nếu hôm nay bạn kết cón gì hoặc kết chạm gì hoặc kết dàn nào thì xin đừng đánh đề nhé (tôi nhắc lại vấn đề này thất sự đấy).
    Bạn lập ra các dàn từ 36 số đên 40 số đây là các dàn mà đầu đít phải có quy luật phụ thuộc và số đã đổ ra chứ không phải là dàn bạn nhặt các số theo ý bạn trong khoảng từ 00 ->99 chẳng hạn cặp 1 có 40 số bao gồm các cặp 01;12;23;34;45 quy luật nó như sau. các số cập kề (sát kép) kể cả bóng của nó. VD 01 là sát kép. 51 là kể cả bóng của nó đấy. bạn hiểu không. Khi bạn đã tìm được các dàn như vậy bạn tess lại xem hàng chục năm mới có 1 dàn và có 1 lần là dàn 36 lên 15 ngày và dàn 40 lên 11 ngày. còn lại thì dàn 36 là 9 ngày và dàn 40 là 8 ngày Tỷ lệ các dàn có số trùng với số đề thường rơi vào ngày thứ 3.4.5. 8.9. Bây giờ bạn đi tìm các dàn và bắt đầu chơi vào ngày thứ 4,5 trở đi. bạn không được đánh 1 dàn. vì lý do là lấy ngắn nuôi dài

4. xổ số vui

xổ số vui New Member

vinhnt

Bạn hoàng ngọc thế hoàn toàn sai rồi,không có thực tế tí nào.các bạn thử tính xem,nếu nuôi gấp thếp 1 con số thì về mặt toán học mà nói khi con số ý ra mình không bao giờ thua lỗ.bởi cứ mỗi ngày mình lại tăng số tiền vào cho số mình nuôi.về mặt xác xuất mà nói thì 1 con số cũng có thể cả năm trời không bao giờ ra cả.nhưng trên thực tế thì có con số nào quá 60 ngày không ra đâu.các bạn có thể tìm cách trơi mà con số ra ngắn ngày,có khả năng sắp ra,trong sức mình có thể vào tiền,nếu không bạn có thể rủ thêm vài người hùn vốn vào trơi cùng.đây cũng chính là bài toán kinh tế đó.đánh lô cũng là 1 bài toán kinh tế mà thôi.mình cũng vẫn đang trơi và coi nó như 1 thu nhập thêm hàng tháng,mình trơi được 5 năm nay rồi,chưa tháng nào bị lỗ cả

Share This Page