Giao lưu cùng Hot Boy xosovui!

Discussion in 'Giao lưu cùng siêu sao' started by XUÂN HIỆP_KA, Jul 1, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. vanwider

vanwider Banned Users

cho em hỏi anh tặng một bài thơ cho rum mình đi:81:

2. XOSOVUI

XOSOVUI Administrator

- Bỏ ngay tư tưởng chủ nghĩa cá nhân.
    - Đừng trong chờ vào sự may mắn
    - Hãy trao iêu thương và cảm nhận HP

----------------------

Câu hỏi này rộng quá.......!!!

3. XOSOVUI

XOSOVUI Administrator

Làm gì ? :111: Giải đen :49: Oánh tiếp cho trúng thì thôi - trúng đề thì đơn giản, tuần nào cũng có thể trúng vài phát......

Trúng to hay bé thôi :77:

4. XOSOVUI

XOSOVUI Administrator

- Max lô 5đ vì lô ko phải là món yêu thích của mình, mình chỉ oánh nhỏ để tối cùng AE xem TT

5. XOSOVUI

XOSOVUI Administrator

Van nàm đi :110: tình đề lòi mắt rồi còn sáng tác đc thơ nữa thì anh là siêu nhơn a`:99:

6. Soccer_King

Soccer_King Banned Users

a cho e hỏi.bao nhiêu phần trăm là may mắn.bao nhiêu phần trăm là kinh nghiệm trong việc đánh lô.Hỏi thêm a 1 câu nữa nếu ăn thông nhiều ngày a có nghỉ đi ít hôm không?cảm ơn a

7. deluxe

deluxe Banned Users

anh cho em hỏi câu đơn giản nhé ?
    trình độ chém gió của anh giật đc bao nhiu phút / giờ :49::49:

8. Mây Trắng

Mây Trắng Banned Users

ứ.....ừ .... seo moi ngừ lèm khó HOT BOY
    xosovui zay ta....!!!!!!:127::127:
    may hỏng hỏi gì nhièu đau
    chỉ hỏi sutu nhà a xốsovui có dẽ thưong hong và.... có noi cơn tam bành khi anh trưoc lo hong nhở....????
    mà may nói thích a
    xosovui
    hỏng pít sư tử có cho a ngủ trong nhà ko nhở ...hờ.....hờ
    :127::79::79:

9. XOSOVUI

XOSOVUI Administrator

Lô thì anh ko chuyên lắm, nhưng suy từ đề ra thì theo anh May mắn là 0,1% còn lại là kinh nghiệm. Vì đề và lô là 100 con số tự nhiên được hđ sắp xếp theo 1 thuật toán nào đó...Vậy nếu ta tìm đc đáp án thì ....sao nhỉ 100%
    Đang vận thông làm tới luôn nhưng vẫn chỉ oánh như những ngày khác - Ko tăng Ga

10. XOSOVUI

XOSOVUI Administrator

Chưa có chuyên gia nào đánh giá đúng về trình chém của anh đúng cả :127: Ví dụ: hôm anh thảo luận cùng các GS - TS trong nước về năng lượng của VN - anh có nói Hiện nay chúng ta đang dùng điện 3 pha tiến tới 2015 chúng ta sẽ dùng điện 6 pha 7 pha :113:

11. XOSOVUI

XOSOVUI Administrator

Thanks MTr hỏi thăm đến ST nhà tớ.:81: ST nào cũng biết vồ mồi và đều có móng vuốt khủng nuôn.......nói đến đã sợ lém rùi :127:

ST nhà tớ ngon nhất nhà [​IMG] Khi Ae đang hỏi thăm thì trong hang rùi[​IMG]

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page