Giao lưu cùng Hot Boy xosovui!

Discussion in 'Giao lưu cùng siêu sao' started by XUÂN HIỆP_KA, Jul 1, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. XUÂN HIỆP_KA

XUÂN HIỆP_KA New Member

BQT xin thông báo sau 3 ngày chưng cầu dân ý chúng ta đã tìm ra được hot boy có body 3 vòng chuẩn nhất để lên thớt :79: đó chính là anh :113: xosovui. Vậy xin mời anh đúng ngày 02/7 đăng đàn để giao lưu cùng ACE 4r!
    P/S: Từ ngày 02/7 -> 08/7 ACE có thể chặt chém, cào cấu.... hot boy thoải mái nhưng tránh những chỗ nhạy cảm!
    Người lên thớt có trách nhiệm trả lời tất cả các câu hỏi tv đưa ra, ko được trả lời theo cách chống chế cho xong.

Tạm thời đóng topic ngày 02 sẽ mở ACE cùng giao lưu!

2. XUÂN HIỆP_KA

XUÂN HIỆP_KA New Member

Xin mở màn chào hỏi: trc tiên em hỏi thăm về sức khoẻ về song thân phụ mẫu và gia đình của anh. và đỗi chút trích ngang ngắn gọn về bản thân! :77:

3. xauzai88

xauzai88 Guest

a đã có vợ con chưa,đang làm nghề gì nhỉ.đã chơi lô đề từ năm bn tuổi,tính đến bây giờ mất nhiều hay được nhiều.đã đủ tiền mua cái nhà chưa

4. lotofun

lotofun New Member

:77: chúc mừng anh trở thành hot boy của 4room!:77:

Câu hỏi dành cho anh là sở trường, sở đoản của anh là gì?

5. XOSOVUI

XOSOVUI Administrator

Trước tiên xin đc cảm ơn các bạn đã dành tình cảm cho xsv !

Mình sẽ cố gắng hơn nữa để dành thêm nhiều T/c của các bạn và đặc biệt là các Hot Girl.

I love you !

6. XOSOVUI

XOSOVUI Administrator

Cảm ơn CONAN ! Mình sống nặng về tình cảm đặc biệt là T/c GĐ mình luôn nhắc nhở bản thân và giáo dục con cháu lấy giá trị GĐ làm hàng đầu.

- Sức khỏe của Đại GĐ của XSV hiện tại rất tốt hiện nay song thân phụ mẫu ở gần mình và sức khỏe rất tốt, mình có 4 Ae chị em, mình là con trưởng có 2 em cô và 1 em chú út tất cả đều đã lập GD.
    - Về GĐ riêng của XSV - có 3 thành viên -con trai mình năm nay thi ĐH.
    - Mình tuổi con Dê (1967 các bạn có dịp gặp sẽ ko tin - Vì ai cũng bảo mình nhìn rất trẻ) từng là cán bộ nhưng đã nghỉ chế độ đầu năm 2011 (nghỉ sớm) trình độ cử nhân kinh tế.

7. XOSOVUI

XOSOVUI Administrator

Đã có bà 1 và vẫn đang tiếp tục tuyển bà ..... :49: mình làm nghề tự do, chơi đề từ năm 2000 (trước đó rất ghét) nếu tính về kinh tế thì có rất nhiều thăng trầm trên con đường lô đề -> xuân hòa :63: Được nhiều kinh nghiệm chơi đề.

8. XOSOVUI

XOSOVUI Administrator

Ko có gì nổi trội cả Fun à - cách đây hơn 20 năm có lẽ là cưa Girl :99: và bây giờ vưỡn vậy :49:

9. XUÂN HIỆP_KA

XUÂN HIỆP_KA New Member

Anh cho biết quan niệm sống của anh và anh có cảm nhận j về cuộc sống của xã hội hiện tại.

10. XOSOVUI

XOSOVUI Administrator

- Quan điểm sống của anh là hãy sống thật với mình với bạn bè ko giả tạo.

- Cảm nghĩ về xã hội hiện tại - Ko có giá trị đạo đức và chuẩn mực đạo đức (Rất buồn về điều này)

11. lotofun

lotofun New Member

cái này là trốn tránh chưa trả lời hết câu hỏi của em?

em hỏi là sở đoản nữa có gì AE còn dựa vào đó vặt lông chứ :93:

12. phongthuy789

phongthuy789 New Member

chào hot boy :81::81: câu của e cực kì dễ ,đã bốn mươi mí mùa khoai sọ thía có bi nhiu người phự nữ đi qua đời a :127::127::127::127:

13. XOSOVUI

XOSOVUI Administrator

Ai' za` trả lời xong mà bà 1 xem được thì toi :147: vậy đấy Cưng à.... :81: mà chẳng có đàn ông nào thống kê chính xác đâu - anh ở diện đó :93:

14. XUÂN HIỆP_KA

XUÂN HIỆP_KA New Member

Khi buồn anh thường làm gì? và nghĩ đến ai?

15. XOSOVUI

XOSOVUI Administrator

ô hô tưởng mỗi người đc hỏi 1 câu thôi chứ nhẩy :77:

Khi buồn anh hay ngồi ` mình và suy ngẫm :97: - ko nhớ ai cả vì ko muốn mọi người bị lây buồn của mình

16. camdo6836

camdo6836 Guest

em chào anh.
    nếu bây giờ anh có 1 triệu USD anh sẽ làm gì

:49::49::49::49::49::49:

17. XOSOVUI

XOSOVUI Administrator

Chào CĐ ! Nếu có 1 triệu usd anh mua đứt số 1 TBH mua luôn công ty xs để ACE xosovui.com tự ziễn :63: thế là ACE có nhiều nhiều usd :49:

18. XUÂN HIỆP_KA

XUÂN HIỆP_KA New Member

Nếu muốn khuyên giối trẻ bây giờ thì anh sẽ khuyên điều gì?

19. lotofun

lotofun New Member

nếu trong 1 tuần Anh không trúng lô, đề thì anh sẽ làm gì?

:62::62::62::62::62::62::62::62:

20. Blue_Sky

Blue_Sky Guest

Chào anh.cho em hỏi anh đánh lô max là bao nhiu điểm và đã bao jo miss chưa, khi đó anh se làm j?:83:

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page