Gửi tới A.Vui

Discussion in 'Góp ý - hỏi đáp' started by Chuyên Gia Số™, Aug 10, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Chuyên Gia Số™

Chuyên Gia Số™ Banned Users

em xin có vài lời góp ý nhỏ : hiện tại thời gian vừa rồi xảy ra những tình trạng như thế cũng bởi vì mod làm việc quá cứng nhắc và độc quyền, thích xóa box chat lúc nào là xóa mặc dù anh em đang còn mải mê nói chuyện, thứ 2 nữa là hễ có gì động chạm đến mình mà chưa biết thật giả đúng sai hay ko đã band nick mà ko cần xuy sét, cái cuối cùng là cho dù nhiều tuổi hơn 1 chút thì cũng phải biết cách tôn trọng người khác trong quản lý cũng như biết cách ứng xử với những bản tính khác nhau, làm việc như Mr VIP ko ai cảm thấy phục và thích thú cả, thử hỏi có bao giờ có ai thèm nói chuyện với Mr VIP mấy đâu là cũng đủ hiểu ... chỉ góp ý vài lời, anh Vui cảm nhận thế nào là tùy anh !

................

Cảm ơn Chuyên Gia Số™ !

XSV

2. Lanhlung_Vip™

Lanhlung_Vip™ New Member

Cách sống và quan điểm sống của Mr Vip không cần bạn lên lớp. Trên thế giới ảo, các web lô đề nhiều người hiểu và biết tôi hơn biết bạn. Đừng vì lỗi spam icon bị ban chát để rồi viết bài nhăng cuội ở đây. Trong những câu nói của bạn trên chatbox tôi đã bỏ qua khi bạn đề cập đến cả sự tồn tại của xosovui.com ( "Biết ngày quay về nhà có còn không" ) Chỉ đến lỗi spam quá số icon cho phép tôi ban chát nick bạn để rồi vào đây huyên thuyên bát nháo. Vậy mà bạn cũng có thể ứng cử Mod quản lý web sao?
    Nói lại bạn biết: Tôi ghét nhất là ăn nói không biết trên dưới, thiếu lễ độ nên bất cứ ai mắc lỗi này đều ra đảo hết. Nếu bạn cảm thấy cứng nhắc hay không phù hợp bạn có thể đi web khác khi tôi còn là điều hành viên ở đây.

3. Chuyên Gia Số™

Chuyên Gia Số™ Banned Users

" Trên thế giới ảo, các web lô đề nhiều người hiểu và biết tôi hơn biết bạn " <-- cẩn thận nói câu này người ta họ cười cho đấy, nick này của tôi chỉ là nick mới thôi, nói ra tên nick kia ko cần nhắc ai cũng biết. còn câu tôi nói : "Biết ngày quay về nhà có còn không" là ý tui chỉ lúc về có còn nick Mr Vip ko ấy chứ ko phải có ý nói đến sự tồn tại diễn đàn, bản thân tôi đã từng làm BQT diễn đàn cũng như làm admin nên tôi hiểu về sự tồn tại lâu dài cần thiết cho diễn đàn, đừng có hiểu méo mó làm xấu đi câu chuyện !

4. (*.*)(^.^)

(*.*)(^.^) New Member

Chúc cho sự phát triển của diễn đàn luôn thuận lơi. và phát triển.

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page