Thảo luận lô gan xosovui.com
    Chào mừng các bạn đến với XOSOVUI.COM. Để đăng ký thành viên các bạn bấm vào Đây

Chúc các bạn vui vẻ và may mắn !

Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Thảo luận lô gan xosovui.com

Kì cựu
    XOSOVUI Đang Ngoại tuyến
    XOSOVUI's Avatar
    Thanks
    169

Thảo luận lô gan xosovui.com

Hiện nay lĩnh vực xổ số do thu được lợi nhuận rất cao nên chủ lô tô (chủ đề)nghĩ ra nhiều hình thức chơi, nhằm lôi kéo càng nhiều người chơi xổ số càng tốt. Bằng nhiều hình thức các chủ lô tô, các trạng đề, ma đề, thơ đề, Sổ mơ lần lượt xuất hiện với mục tiêu chính là dẫn dắt những người chơi xổ số về một mối theo một hệ thống nào đó nhằm tiêu diệt nhanh gọn và dứt điểm. Còn chúng ta là người chơi thì trang bị cho mình gì nào ? Chả có gì đúng ko, chỉ dựa trên một chút kinh nghiệm sau nhiều lần,nhiều nămmất tiền khôn.
    Hôm nay mình cùng các bạn thảo luận về lô ngày nói chung và lô gan nói riêng, điều kiện trước tiên các bạn phải có tài liệu đó là dữ liệu kết quả xổ số hàng năm, hàng tuần,hàng ngày. Với công nghệ phục vụ cho hoạt động chơi xổ số ngày càng phong phú như hiện nay, các bạn có thể tìm và chỉa sẻ cho nhau trên forum dữ liệu nhiều năm nếu bạn nào cần lên forum xosovui.com sẽ có người chia sẻ cho bạn.
    Bây giờ mình nói về cách chơi nhé. Có rất nhiều cách đầu tư vì vậy ta phải xác định được mục tiêu, vốn, tâm lí và lự chọn cách chơi (phương thức đầu tư).
    - Vốn: Chơi lô thì cần vốn lớn sau khi đã xác định được mục tiêu ta phải biết cân đối vốn hiện có và vốn dự phòng. Các bạn cũng nên dành riêng một số vốn nhỏ để chơi hàng ngày, dù là nhỏ như con kiến (Tạo tâm lí). Như vậy là các bạn phải có tổng cộng 3 nguồn vốn nhé.
    - Lựa chọn cách chơi: Chơi lô ngày bạch thủ, lô ngày dàn hoặc chơi theo phương thức nuôi: nuôi lô dàn, nuôi lô bạch thủ, nuôi lô gan….v.v
    - Tâm lí: Điều đầu tiên mình muốn cùng các bạn thảo luận về vấn đề này. Chơi xổ số và chơi lô có khác gì nhau ko…? Vẫn là một đúng ko các bạn. Vậy tại sao xã hội lại cho rằng chơi lô là tệ nạn xã hội, mặc dù vậy hàng ngày người người chơi lô, nhà nhà chơi lô vẫn là số tiền ấy vẫn là giải thưởng đấy…….Điều này chắc còn phải tranh luận nhiều, hôm nay mình tạm dừng ở đây. Có lời khuyên cho các bạn nào xác định chơi lô thì trước tiên nên làm công tác tư tưởng cho người thân nhìn nhận về lô và xổ số là một nghề hoặc là một hình thức kinh doanh……… Nói chung làm thế nào thì làm phải có Hậu phương vững chắc.

Hẹn các bạn phần sau sẽ thảo luận và cách chơi.

Mời các bạn cùng tranh luận nhé.

2. Facebook comments

samnv.90
    Guest samnv.90's Avatar
    Nói chung mình thâys vấn đề vốn lên hàng đầu, có vốn rồi thì chẳng lo nghĩ gj cả.hehe

TIPSTER
    113 Đang Ngoại tuyến
    113's Avatar
    Thanks
    350
    Cặp số loto chưa ra theo biên độ 10 ngày trở lên:

Cặp số 17 ra ngày 10/12/2012 đến ngày 23/12/2012 vẫn chưa ra là 13 ngày
    Cặp số 88 ra ngày 10/12/2012 đến ngày 23/12/2012 vẫn chưa ra là 13 ngày
    Cặp số 15 ra ngày 13/12/2012 đến ngày 23/12/2012 vẫn chưa ra là 10 ngày
    Cặp số 04 ra ngày 11/12/2012 đến ngày 23/12/2012 vẫn chưa ra là 12 ngày
    Cặp số 09 ra ngày 08/12/2012 đến ngày 23/12/2012 vẫn chưa ra là 15 ngày

Nếu theo đúng khung 3n thì hôm qua cả nhà đã mum ngọt em 27 ngày cuối còn em 09 hôm nay cũng sẽ đúng khung nên mọi người chén vô tư nhé .Hôm nay mình cũng xin ra mắt thêm em 15 nữa ,em này cũng xinh đẹp không kém 09 là mấy.Đêm nay chúa sẽ sinh ra đời mọi người cũng mum to để lấy xiền vui chơi đêm noel nha,chúc cả nhà big win và gặp nhiều may mắn trên con đường chinh phục và sát chủ lô
    Forget :0311:Me:0139:Not:SinhVienIT.NET---12